ஹாய் நண்பர்களே , நீங்கள் இந்த தளத்தில் எழுத விரும்பினால் aptamilnovels@gmail.com என்னும் மின்னஞ்சல் முகவரியை தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

தேவதை வம்சம் நீயோ- கருத்து திரி

Mahi Abinandhan

Well-known member
Thank u so much dear???...innum 3ud la mudivhidum...ippadium kandippa niraiya per irukkanga dear,kathaikkaga mattum sollala...apati illama irunthirunthaa .. love panalanu acid adikirathu,nadu roadla ponna vetrathu ithellam irukkave irukkathu dear....ippadiyaa patta jenmangal innum irukkanga...
Unmai than akka....intha vishayam matum kaalang kaalaama apdiye than iruku laa....epo ipdi Oru nilai maarumo....girls ah intha society inum enga kondu niruththumo

Ipdila thandanai kadaicha Oru thiruppthi iruku kaa....Krishna and avanga appa va sumave vida kudathu....hehe Gowshik?❤️????Cho cute da nee

T 24

Well-known member
Staff member
Wonderland writer
Unmai than akka....intha vishayam matum kaalang kaalaama apdiye than iruku laa....epo ipdi Oru nilai maarumo....girls ah intha society inum enga kondu niruththumo

Ipdila thandanai kadaicha Oru thiruppthi iruku kaa....Krishna and avanga appa va sumave vida kudathu....hehe Gowshik?❤????Cho cute da nee
Ama dear...avangalukku namalalla nejathulla thandanai kodukka mudiyaathu.... atleast intha kathaikalin mulama namudaiya kobaththai kattalaam...sariyana thandanai avalukku kedaikkum....

Mahi Abinandhan

Well-known member
Gowshik?????????????????Enna akka ipdi aagiduchu....Me ku nose cut ah???????Ivana avan avana da nee....Ada paavi unnaiya poitu nallavan nu nambi Oru pair keten eh?????????

Adei nallavane Ada Cha nee than 5 kolla Paniyaa Ada paavi....Gowshik Krishna Mela poitingala romba santhoshama iruku ipo than....Chaik??

Super twist Akka ethir pakave illai...oh God innoru sivamugi list la senthutan ivanum....Ethana nose cut???Ada kadavule sema siripu kaa....haiyo haiyo??

Marriage and Romance ku waiting akka?❤️?

T 24

Well-known member
Staff member
Wonderland writer
Gowshik?????????????????Enna akka ipdi aagiduchu....Me ku nose cut ah???????Ivana avan avana da nee....Ada paavi unnaiya poitu nallavan nu nambi Oru pair keten eh?????????

Adei nallavane Ada Cha nee than 5 kolla Paniyaa Ada paavi....Gowshik Krishna Mela poitingala romba santhoshama iruku ipo than....Chaik??

Super twist Akka ethir pakave illai...oh God innoru sivamugi list la senthutan ivanum....Ethana nose cut???Ada kadavule sema siripu kaa....haiyo haiyo??

Marriage and Romance ku waiting akka?❤?
thank u so much dear....adutha epilogue marrage and romance thaan.

Gowri

Well-known member
Wow writer ji itha except pannave illa super super, adapaavi kowsik neethana athu ????????
Semmaiya irunthathu rendu epiyum super super no words da