ஹாய் நண்பர்களே , நீங்கள் இந்த தளத்தில் எழுத விரும்பினால் aptamilnovels@gmail.com என்னும் மின்னஞ்சல் முகவரியை தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

உதிர்ந்தும் மலர்ந்தேன் - கருத்து திரி

T 24

Well-known member
Staff member
Wonderland writer
Inikku anu voda uzhaippu waste ayiduchu. Saree ya jannala katti kizha kuthichu vandhu kalyanatha nirutha sencha sagasam ellathaiyum orey parvai la Yuvi senchittaan. But anu oda effort parattukuriyathu thaan. But romba jolly ah irunthuchu. Innum main picture kula pogave illaiye. Am waiting for yuvi flashback as well as yuvi yuvani's marriage.
(Big Boss parthu kamal Mathiri comment pannittanonu thonichu)
Illa sis enakku puriyuthu? ... Flashback sikkirama vanthudum sis... Marriage adutha ud la nadakkum ? ?
.athu ennamo unmai thaan sis innum main picture kulla poogave illa ini than ??? aarampam agum

Lakshmi

Active member
Illa sis enakku puriyuthu? ... Flashback sikkirama vanthudum sis... Marriage adutha ud la nadakkum ? ?
.athu ennamo unmai thaan sis innum main picture kulla poogave illa ini than ??? aarampam agum
Thank you andril for understanding and waiting for flash back.

Lakshmi

Active member
Epi 18 and 19 both are super. Tharun mattum illa tharun appakkum vishayam therinchirkku. I mean flash back. Sari ini varum athiyayathirkku kathirukiren andril

T 24

Well-known member
Staff member
Wonderland writer
Epi 18 and 19 both are super. Tharun mattum illa tharun appakkum vishayam therinchirkku. I mean flash back. Sari ini varum athiyayathirkku kathirukiren andril
Ama sis yuvani appa kku ellam theriyum tharunukku theriyatha visayamum theriyum
Thank you sis ?